page_banner

cynhyrchion

100Gb / s QSFP28 ER4 1310nm 40km transceiver optegol DDM EML

disgrifiad byr:

Mae'r QSFP28 ER4 100Gb / s yn transceiver optegol pedair sianel, plygadwy, cyfochrog ac wedi'i ddylunio ar gyfer 100 o gymwysiadau Ethernet Gigabit. Maent yn cydymffurfio â Manyleb SFF-8665, IEEE 802.3bm 100GBASE-ER4 a Telcordia GR-468-CORE. Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.


Manylion y Cynnyrch

Disgrifiad o'r Cynnyrch

Mae'r 100G QSFP28 yn integreiddio pedair lôn ddata i bob cyfeiriad â lled band 100Gb / s. Gall pob lôn weithredu ar 25.78125Gb / s hyd at bellter trosglwyddo 40km gan ddefnyddio G.652 SMF gyda FEC. Mae'r modiwlau hyn wedi'u cynllunio i weithredu dros systemau ffibr sengl gan ddefnyddio tonfedd enwol o 1310nm.

Nodwedd Cynnyrch

Cyfradd data hyd at 103.1Gb / s
Ffactor ffurf QSFP28 poeth-pluggable
4 sianel arae synhwyrydd lluniau EML a PIN
Cylchedau CDR mewnol ar sianeli derbynnydd a throsglwyddydd
Swyddogaethau diagnostig digidol adeiledig
Cyflenwad pŵer sengl + 3.3V
Defnydd pŵer isel <4.5 W.

Cais

Ethernet 100GBASE-ER4 100G dros MMF Duplex
Infiniband EDR, FDR, QDR
Cysylltiadau Telecom 100G ochr y cleient

Manyleb Cynnyrch

Paramedr

Data

Paramedr

Data

Ffactor Ffurf

QSFP28

Tonfedd

1310nm

Cyfradd Data Uchaf

103.1 Gbps

Pellter Trosglwyddo Max

40km

Cysylltydd

Dyblyg LC

Cyfryngau

SM

Math Trosglwyddydd

DML 1310nm

Math Derbynnydd

PIN

Diagnosteg

Cefnogwyd DDM

Ystod Tymheredd

0 i 70 ° C (32 i 158 ° F)

TX Pwer pob lôn

-2.9 ~ 4.5dBm

Sensitifrwydd y Derbynnydd

<-18.5dBm

<-18.5dBm

Defnydd Pwer

4.5W

Cymhareb Difodiant

4dB

1

Prawf Ansawdd

2

Profi Ansawdd Signalau TX / RX

3

Profi Ardrethi

4

Profi Sbectrwm Optegol

5

Profi Senstivity

6

Profi Dibynadwyedd a Sefydlogrwydd

Profi Endface

xinfu

Tystysgrif Ansawdd

safd (2)

Tystysgrif CE

safd (3)

Adroddiad EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 100Gb / s QSFP28 CWDM4 1310nm 2km transceiver optegol DDM DFB