page_banner

cynhyrchion

Cyfradd Ddeuol 100GBASE-LR4 a 112GBASE-OTU4 QSFP28 1310nm 100m DDM DML & PIN LC transceiver optegol

disgrifiad byr:

Mae'r QSFP28 LR4 100Gb / s yn transceiver optegol pedair sianel, plygadwy, cyfochrog ac wedi'i ddylunio ar gyfer 100 cais Ethernet Gigabit, InfiniBand EDR, FDR, QDR. Maent yn cydymffurfio â Manyleb SFF-8665, IEEE 802.3bm 100GBASE-LR4 a Telcordia GR-468-CORE. Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.


Manylion y Cynnyrch

Disgrifiad o'r Cynnyrch

Mae'r 100G QSFP28 yn integreiddio pedair lôn ddata i bob cyfeiriad â lled band 100Gb / s. Gall pob lôn weithredu ar 25.78125Gb / s hyd at 10km ar gyfer G.652 Ffibr Modd Sengl (SMF). Mae'r modiwlau hyn wedi'u cynllunio i weithredu dros systemau ffibr sengl gan ddefnyddio tonfedd enwol o 1310nm.

Nodwedd Cynnyrch

Cyfradd data hyd at 103.1Gb / s

Ffactor ffurf QSFP28 poeth-pluggable

Trosglwyddydd oeri LAN-WDM 4X25Gb / s wedi'i seilio ar DFB ac arae synhwyrydd lluniau PIN

Cylchedau CDR mewnol ar sianeli derbynnydd a throsglwyddydd

Swyddogaethau diagnostig digidol adeiledig

Cyflenwad pŵer sengl + 3.3V

Defnydd pŵer isel <3.5 W.

Cais

Ethernet 100GBASE-LR4 100G

Dolenni optegol eraill

Manyleb Cynnyrch

Paramedr

Data

Paramedr

Data

Ffactor Ffurf

QSFP28

Tonfedd

1310nm

Cyfradd Data Uchaf

103.1 Gbps

Pellter Trosglwyddo Max

10km

Cysylltydd

Dyblyg LC

Cyfryngau

SMF

Math Trosglwyddydd

LAN-WDM wedi'i seilio ar DFB

Math Derbynnydd

PIN

Diagnosteg

Cefnogwyd DDM

Ystod Tymheredd

0 i 70 ° C (32 i 158 ° F)

TX Pwer pob lôn

-4.3 ~ 4.5dBm

Sensitifrwydd y Derbynnydd

<-18.6dBm

<-18.6dBm

Defnydd Pwer

3.5W

Cymhareb Difodiant

4dB

1

Prawf Ansawdd

2

Profi Ansawdd Signalau TX / RX

3

Profi Ardrethi

4

Profi Sbectrwm Optegol

5

Profi Senstivity

6

Profi Dibynadwyedd a Sefydlogrwydd

Profi Endface

xinfu

Tystysgrif Ansawdd

safd (2)

Tystysgrif CE

safd (3)

Adroddiad EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 100Gb / s QSFP28 ER4 1310nm 40km transceiver optegol DDM EML