page_banner

cynhyrchion

100Gb / s QSFP28 SR4 850nm 100m Cyfradd Ddeuol DDM VCSEL MPO / MTP transceiver optegol

disgrifiad byr:

Mae'r QSFP28 SR4 100Gb / s yn a
transceiver optegol pedair sianel, pluggable, cyfochrog ac wedi'i ddylunio ar gyfer 100 o gymwysiadau Ethernet Gigabit, Canolfan Ddata, InfiniBand QDR, DDR, SDR a CPRI10. Maent yn cydymffurfio â QSFP28 sy'n cydymffurfio â MSA, IEEE 802.3bm. Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS-6.


Manylion y Cynnyrch

Disgrifiad o'r Cynnyrch

Mae'r 100G QSFP28 yn integreiddio pedair lôn ddata i bob cyfeiriad â lled band 100Gb / s. Gall pob lôn weithredu ar 28Gb / s hyd at bellter trosglwyddo 100m gan ddefnyddio ffibr OM4 Mae'r modiwlau hyn wedi'u cynllunio i weithredu dros systemau ffibr amlfodd gan ddefnyddio tonfedd enwol o 850nm.

Nodwedd Cynnyrch

Cyfradd data hyd at 28Gb / s fesul sianel

Ffactor ffurf QSFP28 poeth-pluggable

4 sianel arae VCSEL 850nm ac arae synhwyrydd lluniau PIN

tymheredd achos perating: -20 i 75 ℃

Swyddogaethau diagnostig digidol adeiledig

Cyflenwad pŵer sengl + 3.3V

Defnydd pŵer isel <3.5 W.

Cais

Rack to Rack

Canolfan Ddata

Infiniband QDR, DDR a SDR

Ethernet 100G

CPRI 10

Manyleb Cynnyrch

Paramedr

Data

Paramedr

Data

Ffactor Ffurf

QSFP28

Tonfedd

850nm

Cyfradd Data Uchaf

103.1 Gbps

Pellter Trosglwyddo Max

100m @ OM4

Cysylltydd

MTP / MPO

Cyfryngau

MMF

Math Trosglwyddydd

VCSEL 850nm

Math Derbynnydd

PIN

Diagnosteg

Cefnogwyd DDM

Ystod Tymheredd

-20 i 70 ° C (32 i 158 ° F)

TX Pwer pob lôn

-8.4 ~ 2.4dBm

Sensitifrwydd y Derbynnydd

<-9.2dBm

<-9.2dBm

Defnydd Pwer

3.5W

Cymhareb Difodiant

3dB

1

Prawf Ansawdd

2

Profi Ansawdd Signalau TX / RX

3

Profi Ardrethi

4

Profi Sbectrwm Optegol

5

Profi Senstivity

6

Profi Dibynadwyedd a Sefydlogrwydd

Profi Endface

xinfu

Tystysgrif Ansawdd

safd (2)

Tystysgrif CE

safd (3)

Adroddiad EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 100Gb / s QSFP28 SR4 850nm 100m transceiver optegol DDM VCSEL MPO