page_banner

cynhyrchion

Cyfradd Ddeuol 100GBASE-LR4 a 112GBASE-OTU4 QSFP28 1310nm 100m DDM DML & PIN LC transceiver optegol

disgrifiad byr:

Mae'r 100Sb / s QSFP28 LR4 yn transceiver optegol pedair sianel, plygadwy, cyfochrog ac wedi'i ddylunio ar gyfer 100 Gigabit Ethernet, OTN OTU4 4I1-9D1F, CPRI 10 cais. Maent yn cydymffurfio â safon IEEE P802.3ba ac OTU4 4I1-9D1F. Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.


Manylion y Cynnyrch

Disgrifiad o'r Cynnyrch

Mae'r 100G QSFP28 yn integreiddio pedair lôn ddata i bob cyfeiriad â lled band 100Gb / s. Gall pob lôn weithredu ar 27.953Gb / s hyd at bellter trosglwyddo 10km gan ddefnyddio G.652 SMF. Mae'r modiwlau hyn wedi'u cynllunio i weithredu dros systemau ffibr sengl gan ddefnyddio tonfedd enwol o 1310nm.

Nodwedd Cynnyrch

Cyfradd data lôn hyd at 25.78125Gb / s, 27.953Gb / s

Ffactor ffurf QSFP28 poeth-pluggable

4 sianel 1310nm LAN WDM DML ac arae synhwyrydd lluniau PIN

Trosglwyddydd: 4x25Gb / s wedi'i oeri LAN WDM DML TOSA

Derbynnydd: 4x25Gb / s PIN ROSA

Rhyngwyneb Cyfresol Trydanol 4x28G (CEI-28G-VSR)

Swyddogaethau diagnostig digidol adeiledig

Cyflenwad pŵer sengl + 3.3V

Defnydd pŵer isel <3.5 W.

Cais

Dolenni Ethernet 100GBASE-LR4

OTN OTU4 4I1-9D1F

CPRI 10

Manyleb Cynnyrch:

Paramedr

Data

Paramedr

Data

Ffactor Ffurf

QSFP28

Tonfedd

1310nm

Cyfradd Data Uchaf

Cyfradd Ddeuol 103.1 Gbps a 112Gbps

Pellter Trosglwyddo Max

10km @ SMF

Cysylltydd

LC deublyg

Cyfryngau

SMF

Math Trosglwyddydd

DML 1310nm

Math Derbynnydd

PIN

Diagnosteg

Cefnogwyd DDM

Ystod Tymheredd

0 i 70 ° C (32 i 158 ° F)

TX Pwer pob lôn

-4.3 ~ 4.5dBm

Sensitifrwydd y Derbynnydd

<-8.6dBm(100G)

<-8.4dBm(112G)

<-8.6dBm (100G)

<-8.4dBm (112G)

Defnydd Pwer

3.5W

Cymhareb Difodiant

1

4dB

2

Prawf Ansawdd

3

Profi Ansawdd Signalau TX / RX

4

Profi Ardrethi

5

Profi Sbectrwm Optegol

6

Profi Senstivity

Profi Dibynadwyedd a Sefydlogrwydd

xinfu

Profi Endface

safd (2)

Tystysgrif Ansawdd

safd (3)

Tystysgrif CE

safd (1)

Adroddiad EMC

123(1)

  • IEC 60825-1
  • Blaenorol: