page_banner

cynhyrchion

155Mb / s SFP 1310nm / 1550nm 20km DDM Transceiver optegol Simplex LC

disgrifiad byr:

Mae'r CFG4 100Gb / s wedi'i gynllunio ar gyfer Ethernet 100GBASE-SR4. Maent yn cydymffurfio â CFP4 MSA, IEEE 802.3ba 100GBASE-SR4 a CAUI-4, ac OIF CEI-28G-VSR .. Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.


Manylion y Cynnyrch

Disgrifiad o'r Cynnyrch

Mae'r transceivers SFP yn fodiwlau perfformiad uchel, cost-effeithiol. Mae swyddogaethau diagnosteg digidol ar gael trwy'r bws cyfresol 2 wifren a bennir yn SFF-8472. Mae'r adran derbynnydd yn defnyddio derbynnydd PIN ac mae'r trosglwyddydd yn defnyddio laser 1310 nm FP a laser 1550nm FP i sicrhau cymhwysiad Ethernet 100Base-LX 20km.

Nodwedd Cynnyrch

Hyd at 155Mb / s Dolenni Data

Poeth-Pluggable

Cysylltydd LC sengl

Hyd at 20 km ar SMF 9 / 125μm

WDM adeiledig

Cyflenwad Pwer Sengl + 3.3V

Rhyngwyneb Monitro Yn cydymffurfio â SFF-8472

Amrediad tymheredd gweithredu: -40 ° C i 85 ° C / -5 ° C i 85 ° C / -0 ° C i 70 ° C

Yn cydymffurfio â RoHS ac yn Ddi-blwm

Cais

Ethernet Cyflym

SDH STM-1 / SONET OC-03

Cais WDM

Manyleb Cynnyrch

Paramedr Data Paramedr Data
Ffactor Ffurf SFP Tonfedd 1310nm / 1550nm
Cyfradd Data Uchaf 100Mb / s Pellter Trosglwyddo Max 20km
Cysylltydd LC Simplex Cymhareb Difodiant 9dB
Math Trosglwyddydd FP Math Derbynnydd PINTIA
Diagnosteg Cefnogwyd DDM Ystod Tymheredd 0 i 70 ° C /

-40 ° C ~ + 85 ° C.

Pwer TX -13 ~ -7dBm Sensitifrwydd y Derbynnydd <-34dBm

<-34dBm

1

Prawf Ansawdd

2

Profi Ansawdd Signalau TX / RX

3

Profi Ardrethi

4

Profi Sbectrwm Optegol

5

Profi Senstivity

6

Profi Dibynadwyedd a Sefydlogrwydd

Profi Endface

xinfu

Tystysgrif Ansawdd

safd (2)

Tystysgrif CE

safd (3)

Adroddiad EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 40Gb / s transceiver optegol QSFP + CWDM 40km DDM Duplex LC