page_banner

cynhyrchion

25Gb / s SFP28 LR 1310nm 10km DDM DFB LC transceiver optegol

disgrifiad byr:

Mae'r transceivers SFP28 yn fodiwlau perfformiad uchel, cost-effeithiol sy'n cefnogi cyfradd data o 25Gbps a'r hyd cyswllt uchaf o 10km ar SMF. Dyluniodd ar gyfer Ethernet 25GBASE-LR a 25.78125 Gb / s lôn sengl 100GE LR4. Maent yn cydymffurfio â chydymffurfio â SFF-8402 a SFF-8472, SFF-8432, SFF-8431 ac IEEE 802.3by 25GBASE-LR, FCC 47 CFR Rhan 15, Dosbarth B, Telcordia GR-468-CORE.


Manylion y Cynnyrch

Disgrifiad o'r Cynnyrch

Mae'r transceiver optegol 25G SFP28 wedi'u cynllunio ar gyfer yr Ethernet 25GBASE-LR a 25.78125 Gb / s lôn sengl 100GE LR4. Ei uchafswm cyswllt cyswllt yw 10km ar SMF. Mae'r transceiver optegol yn cydymffurfio â RoHS.

Nodwedd Cynnyrch

Cyfradd data hyd at 25.78125Gb / s
Ffactor ffurf SFP28 y gellir ei blygio poeth
Cysylltydd LC deublyg
1310nm DFB a derbynnydd PIN
Swyddogaethau diagnostig digidol adeiledig
Hyd cyswllt uchaf o 10km ar SMF
Cyflenwad pŵer sengl + 3.3V
Defnydd pŵer isel <1.2W
Tymheredd achos gweithredu: -5 ~ + 70 ° C.

Cais

Ethernet 25GBASE-LR
25.78125 Gb / s lôn sengl 100GE LR4

Manyleb Cynnyrch

Paramedr

Data

Paramedr

Data

Ffactor Ffurf

SFP28

Tonfedd

1310nm

Cyfradd Data Uchaf

25.78125 Gbps

Pellter Trosglwyddo Max

10km

Cysylltydd

LC Dyblyg

Cyfryngau

SMF

Math Trosglwyddydd

DFB 1310nm

Math Derbynnydd

PIN

Diagnosteg

Cefnogwyd DDM

Ystod Tymheredd

-5 i 70 ° C.

Pwer TX

-7 ~ 2dBm

Sensitifrwydd y Derbynnydd

<-11.3dBm

<-11.3dBm

Defnydd Pwer

1.2W

Cymhareb Difodiant

3.5dB

1

Prawf Ansawdd

2

Profi Ansawdd Signalau TX / RX

3

Profi Ardrethi

4

Profi Sbectrwm Optegol

5

Profi Senstivity

6

Profi Dibynadwyedd a Sefydlogrwydd

Profi Endface

xinfu

Tystysgrif Ansawdd

safd (2)

Tystysgrif CE

safd (3)

Adroddiad EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • Blaenorol: