page_banner

cynhyrchion

25Gb / s SFP28 LAN-WDM 10km DDM EML Duplex LC optegol transceiver

disgrifiad byr:

Modiwl LP-WDM SFP28 sy'n cydymffurfio â SFF-8431, SFF-8432 ac IEEE 802.3CC 25GBASE-ER. Mae swyddogaethau diagnosteg digidol ar gael trwy ryngwyneb cyfresol 2 wifren, fel y nodir yn SFF-8472. Mae'r transceiver optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.


Manylion y Cynnyrch

Disgrifiad o'r Cynnyrch:

Mae 25G LAN WDM yn fodiwl transceiver optegol cryno iawn ac mae ganddo 12 tonfedd. Mae'r trosglwyddydd LAN-WDM EML a'r derbynnydd APD yn darparu perfformiad uwch ar gyfer cymwysiadau Ethernet ar hyd at gysylltiadau 10km ar SMF.

Nodwedd Cynnyrch

Cyfradd data gweithredu hyd at 25Gbps
Derbynnydd oeri a derbynnydd APD LAN-WDM EML
Ôl-troed SFP28 y gellir ei blygio poeth
Swyddogaethau diagnostig digidol adeiledig
Cyflenwad pŵer sengl + 3.3V
Gwasgariad pŵer llai na 2.0 W.
CDR mewnol ar y sianel trosglwyddydd a derbynnydd
Cefnogi ffordd osgoi CDR
Pecyn MSA SFP28 gyda chysylltydd LC cynhwysydd
Jitter isel iawn
EMI isel iawn ac amddiffyniad ADC rhagorol
Yn cydymffurfio â RoHS

Cais

Ethernet 25GB 25GBASE-LR
25.78125 Gb / s LAN-WDM
CPRI / eCPRI
Dolen optegol arall

Manyleb Cynnyrch:

Paramedr Data Paramedr Data
Ffactor Ffurf SFP28 Tonfedd LANWDM
Cyfradd Data Uchaf 25.78125 Gbps Pellter Trosglwyddo Max 10km
Cysylltydd LC Dyblyg Cyfryngau SM
Math Trosglwyddydd LANWDM EML Math Derbynnydd APD
Diagnosteg Cefnogwyd DDM Ystod Tymheredd 0 i 70 ° C.
TX Pwer pob lôn -2 ~ + 6dBm Sensitifrwydd y Derbynnydd <-19.5dBm
<-19.5dBm Defnydd Pwer 2W Cymhareb Difodiant

6dB

1

Prawf Ansawdd

2

Profi Ansawdd Signalau TX / RX

3

Profi Ardrethi

4

Profi Sbectrwm Optegol

5

Profi Senstivity

6

Profi Dibynadwyedd a Sefydlogrwydd

Profi Endface

xinfu

Tystysgrif Ansawdd

safd (2)

Tystysgrif CE

safd (3)

Adroddiad EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • Transceiver optegol 25Gb / s SFP28 CWDM 40km DDM EML Duplex LC

  • Transceiver optegol 25Gb / s SFP28 LAN-WDM 40km DDM EML Duplex LCCynnyrch