page_banner

cynhyrchion

  • 25Gb/s SFP28 LR 1310nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    25Gb / s SFP28 LR 1310nm 10km DDM DFB LC transceiver optegol

    Mae'r transceivers SFP28 yn fodiwlau perfformiad uchel, cost-effeithiol sy'n cefnogi cyfradd data o 25Gbps a'r hyd cyswllt uchaf o 10km ar SMF. Dyluniodd ar gyfer Ethernet 25GBASE-LR a 25.78125 Gb / s lôn sengl 100GE LR4. Maent yn cydymffurfio â chydymffurfio â SFF-8402 a SFF-8472, SFF-8432, SFF-8431 ac IEEE 802.3by 25GBASE-LR, FCC 47 CFR Rhan 15, Dosbarth B, Telcordia GR-468-CORE.
  • 25Gb/s SFP28 SR 850nm 100m DDM VCSEL LC optical transceiver

    25Gb / s SFP28 SR 850nm 100m transceiver optegol DDM VCSEL LC

    Mae'r transceiver SFP28 yn fodiwl transceiver optegol cryno iawn sy'n trosi data trydanol cyfresol 25Gbit yr eiliad PECL neu CML yn ddata optegol cyfresol sy'n cydymffurfio â'r safon 25GBASE-SR. Fe'i cynlluniwyd ar gyfer rhwydweithiau ardal storio cyflym, traws-gysylltu clwstwr cyfrifiaduron, pibellau data cyflym cyflym Custom a Chysylltiad Inter Rack. Maent yn cydymffurfio â chydymffurfio â SFF-8431, SFF-8432 ac IEEE 802.3ae 25GBASE-LR.
  • 100Gb/s QSFP28 CWDM4 1310nm 2km DDM DFB optical transceiver

    100Gb / s QSFP28 CWDM4 1310nm 2km transceiver optegol DDM DFB

    Mae'r QSFP28 CWDM4 100Gb / s yn transceiver optegol pedair sianel, plygadwy, cyfochrog ac wedi'i ddylunio ar gyfer cymhwysiad CWG 100G gyda rhwydweithio FEC, Datacenter a Enterprise a chysylltiadau optegol eraill. Maent yn cydymffurfio â Manyleb SFF-8636, IEEE 802.3ba 100GBASE-CLR4 / CWDM4 a Telcordia GR-468-CORE. Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.
  • 100Gb/s QSFP28 ER4 1310nm 40km DDM EML optical transceiver

    100Gb / s QSFP28 ER4 1310nm 40km transceiver optegol DDM EML

    Mae'r QSFP28 ER4 100Gb / s yn transceiver optegol pedair sianel, plygadwy, cyfochrog ac wedi'i ddylunio ar gyfer 100 o gymwysiadau Ethernet Gigabit. Maent yn cydymffurfio â Manyleb SFF-8665, IEEE 802.3bm 100GBASE-ER4 a Telcordia GR-468-CORE. Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.
  • 100GBASE-LR4 and 112GBASE-OTU4 QSFP28 Dual Rate 1310nm 100m DDM DML& PIN LC optical transceiver

    Cyfradd Ddeuol 100GBASE-LR4 a 112GBASE-OTU4 QSFP28 1310nm 100m DDM DML & PIN LC transceiver optegol

    Mae'r QSFP28 LR4 100Gb / s yn transceiver optegol pedair sianel, plygadwy, cyfochrog ac wedi'i ddylunio ar gyfer 100 cais Ethernet Gigabit, InfiniBand EDR, FDR, QDR. Maent yn cydymffurfio â Manyleb SFF-8665, IEEE 802.3bm 100GBASE-LR4 a Telcordia GR-468-CORE. Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.
  • 100Gb/s QSFP28 SR4 850nm 100m DDM VCSEL MPO optical transceiver

    100Gb / s QSFP28 SR4 850nm 100m transceiver optegol DDM VCSEL MPO

    Mae'r QSFP28 SR4 100Gb / s yn a
    transceiver optegol pedair sianel, pluggable, cyfochrog ac wedi'i ddylunio ar gyfer cymwysiadau 100GBASE-SR4 a 100 Gigabit Ethernet, InfiniBand EDR, FDR, QDR. Maent yn cydymffurfio â Manyleb SFF-8665, IEEE 802.3bm 100GBASE-SR4 a Telcordia GR-468-CORE. Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.
  • 100Gb/s QSFP28 SR4 850nm 100m DDM Dual Rate VCSEL MPO/MTP optical transceiver

    100Gb / s QSFP28 SR4 850nm 100m Cyfradd Ddeuol DDM VCSEL MPO / MTP transceiver optegol

    Mae'r QSFP28 SR4 100Gb / s yn a
    transceiver optegol pedair sianel, pluggable, cyfochrog ac wedi'i ddylunio ar gyfer 100 o gymwysiadau Ethernet Gigabit, Canolfan Ddata, InfiniBand QDR, DDR, SDR a CPRI10. Maent yn cydymffurfio â QSFP28 sy'n cydymffurfio â MSA, IEEE 802.3bm. Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS-6.
  • 100GBASE-LR4 and 112GBASE-OTU4 QSFP28 Dual Rate 1310nm 100m DDM DML& PIN LC optical transceiver

    Cyfradd Ddeuol 100GBASE-LR4 a 112GBASE-OTU4 QSFP28 1310nm 100m DDM DML & PIN LC transceiver optegol

    Mae'r 100Sb / s QSFP28 LR4 yn transceiver optegol pedair sianel, plygadwy, cyfochrog ac wedi'i ddylunio ar gyfer 100 Gigabit Ethernet, OTN OTU4 4I1-9D1F, CPRI 10 cais. Maent yn cydymffurfio â safon IEEE P802.3ba ac OTU4 4I1-9D1F. Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.
  • 100Gb/s QSFP28 PSM4 1310nm 10km DDM DFB optical transceiver

    100Gb / s QSFP28 PSM4 1310nm 10km transceiver optegol DDM DFB

    Mae'r QSFP28 PSM4 100Gb / s yn transceiver optegol pedair sianel, plygadwy, cyfochrog ac wedi'i ddylunio ar gyfer cymwysiadau 100GBASE-PSM4 a Ethernet 100G, InfiniBand DDR, EDR. Maent yn cydymffurfio â Manyleb SFF-8636, IEEE 802.3bm 100GBASE-PSM4 a Telcordia GR-468-CORE. Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.
  • 100Gb/s QSFP28 PSM4 1310nm 500m DDM DFB optical transceiver

    100Gb / s QSFP28 PSM4 1310nm 500m transceiver optegol DDM DFB

    Mae'r QSFP28 PSM4 100Gb / s yn transceiver optegol pedair sianel, plygadwy, cyfochrog ac wedi'i ddylunio ar gyfer cymwysiadau 100GBASE-PSM4 a Ethernet 100G, InfiniBand DDR, EDR. Maent yn cydymffurfio â Manyleb SFF-8636, IEEE 802.3bm 100GBASE-PSM4 a Telcordia GR-468-CORE. Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.
  • 100Gb/s QSFP28 PSM4 1310nm 2km DDM DFB optical transceiver

    100Gb / s QSFP28 PSM4 1310nm 2km transceiver optegol DDM DFB

    Mae'r QSFP28 PSM4 100Gb / s yn transceiver optegol pedair sianel, plygadwy, cyfochrog ac wedi'i ddylunio ar gyfer cymwysiadau 00GBASE-PSM4 a Ethernet 100G, InfiniBand DDR, EDR. Maent yn cydymffurfio â Manyleb SFF-8636, IEEE 802.3bm 100GBASE-PSM4 a Telcordia GR-468-CORE. Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 10km transceiver optegol DDM DFB LC

    Mae'r SFG + BIDI 10Gb / s wedi'u cynllunio i'w defnyddio mewn cysylltiadau Ethernet 10GBASE-BX. Maent yn cydymffurfio â SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, SFF-8472 a SFP + MSA, FCC 47 CFR Rhan 15, Dosbarth B, a Telcordia GR-468-CORE. Mae'r transceiver optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.
12 Nesaf> >> Tudalen 1/2