page_banner

cynhyrchion

  • 10Gb/s SFP+ SR 850nm 300m DDM VCSEL LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + SR 850nm 300m transceiver optegol DDM VCSEL LC

    Mae'r SFG + SR 10Gb / s wedi'u cynllunio i'w defnyddio mewn cysylltiadau Ethernet 10-Gigabit dros ffibr amlfodd. Maent yn cydymffurfio â SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-SR / SW a 10G Fiber Channel 1200-Mx-SN-I. Mae swyddogaethau diagnosteg digidol ar gael trwy ryngwyneb cyfresol 2 wifren, fel y nodir yn SFF-8472.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 10km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 10km DDM DFB LC Transceiver optegol dyblyg

    Dyluniwyd transceivers SFP + Pluggable Ffactor Ffurf Bach Bach 10Gb / s i'w defnyddio mewn cysylltiadau Ethernet 10-Gigabit hyd at 10km dros ffibr Modd Sengl. Maent yn cydymffurfio â swyddogaethau diagnosteg digidol SFF-8431, SFF-8432 ac IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, a 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L ar gael trwy ryngwyneb cyfresol 2 wifren. Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 20km DDM DFB LC Transceiver optegol dyblyg

    Dyluniwyd transceivers SFP + Pluggable Ffactor Ffurf Bach Bach 10Gb / s i'w defnyddio mewn cysylltiadau Ethernet 10-Gigabit hyd at 20km dros ffibr Modd Sengl. Maent yn cydymffurfio â swyddogaethau diagnosteg digidol SFF-8431, SFF-8432 ac IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, a 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L ar gael trwy ryngwyneb cyfresol 2 wifren. Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1310nm 40km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1310nm 40km DDM DFB LC Transceiver optegol dyblyg

    Mae transceivers SFG + Pluggable 10Gb / s yn Transceivers SFP + Pluggable Ffactor Ffurf Bach Bach a ddyluniwyd i'w defnyddio mewn cysylltiadau aml-gyfradd 10-Gigabit hyd at 40km o ffibr modd sengl G.652. Maent yn cydymffurfio â SFF-8431 1, SFF-8432 2 a 10GBASE- ER / EW; cefnogi Sianel Ffibr 4x, 8x a 10x, yn ogystal ag opsiwn 2 CPRI trwy 8, dros 40km o gysylltiadau.
    Mae swyddogaethau diagnosteg digidol ar gael trwy ryngwyneb cyfresol 2 wifren, fel y nodir yn SFF-8472. Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1550nm 40km DDM EML LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1550nm 40km DDM EML LC Transceiver optegol dyblyg

    Mae transceivers SFG + Pluggable 10Gb / s yn Transceivers SFP + Pluggable Ffactor Ffurf Bach Bach a ddyluniwyd i'w defnyddio mewn cysylltiadau aml-gyfradd 10-Gigabit hyd at 40km o ffibr modd sengl G.652. Maent yn cydymffurfio â SFF-8431 1, SFF-8432 2 a 10GBASE- ER / EW; cefnogi Sianel Ffibr 4x, 8x a 10x, yn ogystal ag opsiwn 2 CPRI trwy 8, dros 40km o gysylltiadau.
    Mae swyddogaethau diagnosteg digidol ar gael trwy ryngwyneb cyfresol 2 wifren, fel y nodir yn SFF-8472. Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ZR 1550nm 80km DDM EML LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + ZR 1550nm 80km DDM EML LC Transceiver optegol dyblyg

    Mae transceivers SFG + ZR 10Gb / s Pluggable yn Transceivers SFP + Pluggable Ffactor Ffurf Bach Bach wedi'u cynllunio i'w defnyddio mewn 10GBASE-ZR / ZW hyd at 80km o ffibr modd sengl G.652. Maent yn cydymffurfio â SFF-8472 a SFP + MSA, SFF-8431 a SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-ZR / ZW, FCC 47 CFR Rhan 15, Dosbarth B a Telcordia GR-468-CORE.
    Mae swyddogaethau diagnosteg digidol ar gael trwy ryngwyneb cyfresol 2 wifren, fel y nodir yn SFF-8472. Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.