page_banner

cynhyrchion

  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 10km transceiver optegol DDM DFB LC

    Mae'r SFG + BIDI 10Gb / s wedi'u cynllunio i'w defnyddio mewn cysylltiadau Ethernet 10GBASE-BX. Maent yn cydymffurfio â SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, SFF-8472 a SFP + MSA, FCC 47 CFR Rhan 15, Dosbarth B, a Telcordia GR-468-CORE. Mae'r transceiver optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 20km transceiver optegol DDM DFB LC

    Mae transceivers 10Gb / s (SFP +) bi-gyfeiriadol TM-4DDDG / GD-243E yn cydymffurfio â Manyleb gyfredol Cytundeb Aml-Ffynhonnell (MSA) SFP +. Maent yn cydymffurfio â Ethernet 10GBASE-LR / LW, SONET OC-192 / SDH a ​​10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L.
    Mae'r transceiver optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 40km transceiver optegol DDM DFB LC

    Mae'r SFG + BIDI 10Gb / s wedi'u cynllunio i'w defnyddio mewn cysylltiadau Ethernet 10GBASE-BX. Maent yn cydymffurfio â SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-ER / EW, SFF-8472 a SFP + MSA, FCC 47 CFR Rhan 15, Dosbarth B, a Telcordia GR-468-CORE. Mae'r transceiver optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1490nm/1550nm 80kmm DDM EML LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1490nm / 1550nm 80kmm DDM EML LC transceiver optegol

    Mae'r SFG + BIDI 10Gb / s wedi'u cynllunio i'w defnyddio mewn cysylltiadau Ethernet 10GBASE channel sianel ffibr a chymhwysiad WDM. Maent yn cydymffurfio â SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-ER / EW, SFF-8472 a SFP + MSA, FCC 47 CFR Rhan 15, Dosbarth B, a Telcordia GR-468-CORE. Mae'r transceiver optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1270nm~1450nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1270nm ~ 1450nm 20km transceiver optegol DDM DFB LC

    Mae'r transceiver optegol cyfres 10Gb / s SFP + CWDM wedi'i gynllunio ar gyfer cymhwysiad cyfathrebu ffibr fel Ethernet 10G, sy'n cydymffurfio'n llawn â manyleb SFP + MSA SFF-8431.
    Mae'r modiwl hwn wedi'i gynllunio ar gyfer ffibr modd sengl ac mae'n gweithredu ar donfedd enwol tonfedd CWDM.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1270nm~1610nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1270nm ~ 1610nm 10km transceiver optegol DDM DFB LC

    Mae'r transceiver optegol cyfres 10Gb / s SFP + CWDM wedi'i gynllunio ar gyfer cymhwysiad cyfathrebu ffibr fel Ethernet 10G, sy'n cydymffurfio'n llawn â manyleb SFP + MSA SFF-8431.
    Mae'r modiwl hwn wedi'i gynllunio ar gyfer ffibr modd sengl ac mae'n gweithredu ar donfedd enwol tonfedd CWDM.
    Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1470nm~1610nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1470nm ~ 1610nm 40km DDM DFB LC transceiver optegol

    Mae'r transceiver optegol cyfres 10Gb / s SFP + CWDM wedi'i gynllunio ar gyfer cymhwysiad cyfathrebu ffibr fel Ethernet 10G, sy'n cydymffurfio'n llawn â manyleb SFP + MSA SFF-8431.
    Mae'r modiwl hwn wedi'i gynllunio ar gyfer ffibr modd sengl ac mae'n gweithredu ar donfedd enwol tonfedd CWDM.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1470nm~1610nm 80km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1470nm ~ 1610nm 80km transceiver optegol DDM DFB LC

    Mae'r transceiver optegol cyfres 10Gb / s SFP + CWDM wedi'i gynllunio ar gyfer cymhwysiad cyfathrebu ffibr fel Ethernet 10G, sy'n cydymffurfio'n llawn â manyleb SFP + MSA SFF-8431.
    Mae'r modiwl hwn wedi'i gynllunio ar gyfer ffibr modd sengl ac mae'n gweithredu ar donfedd enwol tonfedd CWDM.
    Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ SR 850nm 300m DDM VCSEL LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + SR 850nm 300m transceiver optegol DDM VCSEL LC

    Mae'r SFG + SR 10Gb / s wedi'u cynllunio i'w defnyddio mewn cysylltiadau Ethernet 10-Gigabit dros ffibr amlfodd. Maent yn cydymffurfio â SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-SR / SW a 10G Fiber Channel 1200-Mx-SN-I. Mae swyddogaethau diagnosteg digidol ar gael trwy ryngwyneb cyfresol 2 wifren, fel y nodir yn SFF-8472.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 10km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 10km DDM DFB LC Transceiver optegol dyblyg

    Dyluniwyd transceivers SFP + Pluggable Ffactor Ffurf Bach Bach 10Gb / s i'w defnyddio mewn cysylltiadau Ethernet 10-Gigabit hyd at 10km dros ffibr Modd Sengl. Maent yn cydymffurfio â swyddogaethau diagnosteg digidol SFF-8431, SFF-8432 ac IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, a 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L ar gael trwy ryngwyneb cyfresol 2 wifren. Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 20km DDM DFB LC Transceiver optegol dyblyg

    Dyluniwyd transceivers SFP + Pluggable Ffactor Ffurf Bach Bach 10Gb / s i'w defnyddio mewn cysylltiadau Ethernet 10-Gigabit hyd at 20km dros ffibr Modd Sengl. Maent yn cydymffurfio â swyddogaethau diagnosteg digidol SFF-8431, SFF-8432 ac IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, a 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L ar gael trwy ryngwyneb cyfresol 2 wifren. Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1310nm 40km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1310nm 40km DDM DFB LC Transceiver optegol dyblyg

    Mae transceivers SFG + Pluggable 10Gb / s yn Transceivers SFP + Pluggable Ffactor Ffurf Bach Bach a ddyluniwyd i'w defnyddio mewn cysylltiadau aml-gyfradd 10-Gigabit hyd at 40km o ffibr modd sengl G.652. Maent yn cydymffurfio â SFF-8431 1, SFF-8432 2 a 10GBASE- ER / EW; cefnogi Sianel Ffibr 4x, 8x a 10x, yn ogystal ag opsiwn 2 CPRI trwy 8, dros 40km o gysylltiadau.
    Mae swyddogaethau diagnosteg digidol ar gael trwy ryngwyneb cyfresol 2 wifren, fel y nodir yn SFF-8472. Mae'r transceivers optegol yn cydymffurfio â gofyniad RoHS.
12 Nesaf> >> Tudalen 1/2